Chiều ngày 21/01/2021, tại Trường Đại học Kinh tế - Luật, ĐHQG-HCM, nghiên cứu sinh Nguyễn Quốc Toàn đã bảo vệ thành công luận án tiến sĩ cấp cơ sở đào tạo ngành Kinh tế chính trị, mã số chuyên ngành: 62.31.01.01, với đề tài " Liên kết vùng trong phát triển kinh tế ở các địa phương duyên hải Nam trung bộ Việt Nam”.
![](https://www.uel.edu.vn/Resources/Images/SubDomain/HomePage/2021/S%C4%90H/BV%20%C4%91%E1%BB%81%20t%C3%A0i/BVLATS.jpg)
Hội đồng nhận xét đề tài luận án của NCS Nguyễn Quốc Toàn
![](https://www.uel.edu.vn/Resources/Images/SubDomain/HomePage/2021/S%C4%90H/BV%20%C4%91%E1%BB%81%20t%C3%A0i/BVLATS.3.jpg)
NCS Nguyễn Quốc Toàn tặng hoa cảm ơn Hội đồng đánh giá luận án
![](https://www.uel.edu.vn/Resources/Images/SubDomain/HomePage/2021/S%C4%90H/BV%20%C4%91%E1%BB%81%20t%C3%A0i/BVLATS.2.jpg)
Các thầy cô tặng hoa chúc mừng NCS Nguyễn Quốc Toàn bảo vệ thành công luận án
![](https://www.uel.edu.vn/Resources/Images/SubDomain/HomePage/2021/S%C4%90H/BV%20%C4%91%E1%BB%81%20t%C3%A0i/BVLATS.1.jpg)
NCS Nguyễn Quốc Toàn chụp ảnh lưu niệm cùng các thành viên trong Hội đồng đánh giá luận án
Thực hiện: CCA